Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาเล่นเกมส์ทายภาพแจกโปสการ์ดกันดีกว่า เกมส์คลาสสิคที่สุดของคลับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ห่างหายจากหน้าคลับไปนาน(มาก) วันนี้ว่างๆ ไปค้นโปสการ์ดที่มี ไปเจอร์โปสการ์ดที่ระลึกจากงานครบรอบ 2 ปี เรารักโปสการ์ สำหรับสมาชิคใหม่ที่ยังไม่มี เร่เข้ามาเลยจ้า หรือสมาชิคเก่าก็เข้ามาได้ค่ะ
  เพียงคุณทายรูปสถานที่ให้ครบ 6 ภาพ แต่ต้องถูกทุกภาพนะค่ะ
แล้วเลือกโปสการ์ด 1 ใน 8 ไปได้เลยค่ะ แจ้งเลขสมาชิด้วยนะค่ะ

จากคุณ : 007_cake
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 54 14:18:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com