Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review...ทริปสองพี่น้องผจญภัย...หอบหัวใจไปพักหัวหิน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ห้องบลู

หลังจากไม่ได้โพสกระทู้ที่ห้องนี้มานานมาก คราวนี้ประจวบเหมาะได้โอกาสหยุดหลายวัน เจ้าน้องชาย(?)ตัวดีที่ไม่เคยมาเมืองหลวงเลย มาเยี่ยมพี่สาวถึงนี่ ถ้าพูดให้ถูกคือมาดูใจพี่มัน (TwT)

แถมเจ้าตัวดียังอ้อนวอนให้พาไปทะเล และด้วยความที่เป็นพี่สาวแสนดี ก็เลยต้องพาไป (ตังค์ช้านนนนน T^T)

ขอเปิดกระทู้ด้วยรูปนี้แล้วกันค่ะ กล้องธรรมดานะคะ เพราะฉะนั้นรูปที่ออกมาจึงไม่ได้สวยอะไรมาก ไม่ได้แต่งเติมใดๆ นอกจากลดขนาดและนำมาใส่กรอบค่ะ

ป.ล.เมื่อกี้ตอนกดส่งกระทู้ เจ้าโครมดันเอ๋อซะงั้น ถ้าคราวนี้ไม่ได้ ไม่โพสมันแล้ว -*-

จากคุณ : ~Northlady~
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 54 23:40:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com