Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากไปเที่ยวหลีเป๊ะ ถ้านั่งเครื่องไปลงหาดใหญ่ตอน13.00 น. แล้วทำยังไงต่อดีค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากไปเที่ยวหลีเป๊ะ รบกวนเพื่อนๆ ช่วยจัดทริปให้ด้วยค่ะ
1) ออกเดินทางจากเชียงใหม่เวลา 11.00 ถึงหาดใหญ่13.00
จะไปท่าเรือปากบาราอย่างไรดีค่ะ แล้วจะทันเรือข้ามเกาะไหมค่ะ

2)วันกลับเครื่องออกจาหาดใหญ่ 13.25 แล้วอย่างนี้จะขึ้นเครื่องทันไหมค่ะนี่
หรือต้องมานอนหาดใหญ่ก่อน 1 คืนค่ะ

จากคุณ : แซมแรม
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 54 11:43:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com