Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เดินตากฝน..ชมดอกไม้..เล่นน้ำตก..ที่ เหวอีอ่ำ..ทุ่งบังเอิญ..ลานหินดาด @ อช.เขาใหญ่ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ พี่ๆๆ น้องๆๆ เพื่อนๆๆ BP ทุกๆๆ ท่านครับ...ครั้งแรกกับการโพสห้อง รวม BP ครับ แต่ไม่ไช่ครั้งแรกใน BP นะครับเพราะปกดิสิงอยู่แต่ในห้อง เรารักโปสการ์ด ครับ ยิ่งพูดยิ่งงงตัวเอง 555++ เริ่มเลยแล้วกันเนอะ ผิดพลาดประการใดช่วยชี้แนะด้วยนะครับ...

หยุดยาวเข้าพรรษาที่ผ่านมาได้มีโอกาสไปเดินที่ผืนป่าเขาใหญ่ไกล้ๆๆ กรุงนี่มาอีกครั้งครับหลังจากที่เดือนที่แล้วก็ไปมารอบหนึ่งแล้ว ไม่รู้จะไปทำไมบ่อยๆๆเนอะ 55555++

เสน่ห์ของเขาใหญ่มีมากมายหลายอย่างครับ มีทั้งผืนป่าที่อุดมสมบูรณ์ มีน้ำตกใหญ่น้อยมากมายนับไม่ถ้วน มีดอกไม้ กล้วยไม้ ให้ชมมากมาย ไปแต่ละฤดูจะมีอะไรให้ชมแตกต่างกันไปทุกครั้ง เหมาะมากๆๆสำหรับผู้ที่จะเริ่มต้นเดินป่า เนื่องจากมีเส้นทางการเดินหลายเส้นทางที่เดินง่าย เป็นทางราบไม่สูงชัน......

บรรยายมากไปแล้ว 555+++ ติดตามกันได้เลยครับ ไปวันเข้าพรรษาก็ด้องไปดูดอกเข้าพรรษาเนอะ ......

จากคุณ : AuN NK
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 54 20:34:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com