Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำโรงแรมราคาหลักร้อยที่อยู่ใกล้ๆ bts หน่อยค่ะ ใกล้ bts ศาลาแดงได้จะดีมากค่ะ - -" ติดต่อทีมงาน

จะไปธุระหลายวันค่ะ สี่ห้าวัน
พักโรงแรมคืนละพันอัพคงไม่ไหว
แล้วก็ไปกรุงเทพไม่บ่อยด้วย ไม่ค่อยรู้ทางค่ะ
อยากได้ที่ใกล้ๆบีทีเอส ใกล้ๆศาลาแดง จะไปตรวจทีบีที่ IOM ถ้าต้องไปเก็บเสมหะอีกสามวันจะได้ไม่ต้องถ่อสังขารมาก T_T
จริงๆสถานีอื่นก็ได้ค่ะ แต่ไม่อยากให้ไกลมาก

เราตั้งใจจะไปพักโฮสเทลแถวสีลม dorm bed คืนละเกือบสี่ร้อยบาท
ราคารับได้ เราไม่มายด์นอนดอร์มค่ะ นอนบ่อยเวลาไปเที่ยว
จองไปแล้วดันมาบอกว่าเต็มทีหลังซะงั้น เซ็งเลย - -"

เลยต้องมานั่งหากันใหม่
เหนือ่ยมากเลยค่ะ มีแต่พันอัพ - -"
ไอ้เราก็ไม่ค่อยรุ้ที่รู้ทางเสียด้วย
กะว่าจะไม่ไปไหนเลยนอกจากทำธุระ ที่เหลืออยากอยู่โรงแรมเล่นเน็ต
อาหารเช้าไม่ต้อง ไม่ต้องหรูไม่ต้องเลิศ ขอเน็ตเล่นก็พอ - -"

ใครพอจะทราบพิกัด ตามสเปค
ขอความกรุณาด้วยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ค. 54 01:16:58

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ค. 54 00:56:12

จากคุณ : PADAPA--DOO
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 54 00:52:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com