Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ครัวลำภู มาเลเซีย ติดต่อทีมงาน

ขอถามสมาชิกห้องนี้หน่อยค่ะ พอดีเจ้านายซื้อตั๋วเครื่องบินไปมาเลเซีย แต่ขากลับจะกลับรถไฟ ให้เราจัดการเรื่องตั๋ว เราไม่สันทัดเรื่องตั๋วรถไฟค่ะ เลยอยากรบกวนเพื่อนห้องนี้ช่วยหน่อยค่ะ
นายให้ข้อมูลมาดังนี้ค่ะ
1.จะมาขึ้นที่สถานี KUL-บัตเตอร์เวิร์ธ-นครปฐม
KUL ใช่สถานีกัวลาลัมเปอร์หรือเปล่าค่ะ และถ้าใช่จะต้องซื้อตั๋วด้วยวิธีใด จองผ่านเน็ต หรือให้เจ้านายไปซื้อที่โน่นได้เลย (นายเป็นชาวญี่ปุ่นค่ะ)

จากคุณ : puka_san
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 54 15:43:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com