Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความเห็นหน่อยครับ ทำเวปรวมรูปรีวิวโรงแรมครับ ติดต่อทีมงาน

เห็นด้วย (29 คน)
  ไม่เห็นด้วย (3 คน)

90.63%
  เห็นด้วย (29 คน)
 9.38%
  ไม่เห็นด้วย (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 32 คน

ผมและเพื่อนๆเป็นคนชอบเที่ยวตามรีสอร์ทสวยๆและมีรูปถ่ายเก็บไว้พอสมควร เลยนึกสนุกอยากทำเป็นเวปศูนย์รวมรีวิวขึ้นมา
ถ้าสามารถรวบรวมรีวิวทั้งหมดที่เคยมีมา รวมถึงต่อๆไปให้เป็นเวปที่เป็นศูนย์รวมรีวิวโรงแรมทั่วไทย ออกแบบเวปให้สวยและใช้ง่าย คงมีประโยชน์กับทุกคนไม่น้อยนะ
จากที่เคยเกริ่นไปเมื่อ 3 อาทิตย์ก่อนครับ  ตอนนี้เวปเริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้วครับ แต่ไม่แน่ใจว่าลงใน BP ได้ไหม
ตอนนี้หลังบ้านกำลังรวบรวมข้อมูลรีวิวเก่าๆกันครับ แค่ 6 จังหวัดก็ปาไป 700 รีวิวแล้วครับ ครบทั้งประเทศคงหลายพัน ฮ่ะๆ ต่อมาก็ต้องไล่ขอเจ้าของรีวิว ในการนำข้อมูลมาลงเวปครับ และแน่นอนต้องไม่ลืมให้เครดิต
ผมเชื่อว่าถ้าเวปใหญ่เมื่อไร คงมี voucher ฟรีจากโรงแรมให้นักรีวิวได้พักฟรีกันบ่อยๆหล่ะ
ถึงตอนนี้อยากฟังความเห็นของเพื่อนสมาชิกครับ ว่าควรจะเดินหน้าเวปนี้ต่อไปดีไหมครับ

จากคุณ : sandro
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 54 23:38:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com