Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^ เก็บตก The River of King ยามค่ำคืน ^^ ติดต่อทีมงาน

ปกติ จขกท. จะได้ลงเรือข้ามฝั่ง หรือนั่งเรือไหว้พระในแม่น้ำเจ้าพระยาแค่ตอนกลางวันค่ะ ... พอดีมีโอกาสได้ไปล่องเรือ Dinner เมื่อคืนก่อน ก็มีความรู้สึกว่า  สองฝั่งเจ้าพระยาสวยมากคนละอารามณ์กับตอนกลางวันเลยค่ะ (ชอบตรงที่ไม่มีเรือหางยาวที่วิ่งแข่งกันยังกับ Formula 1  )

ปล. ไม่ชำนาญการถ่ายภาพกลางคืนนะค่ะ ปรับชัตเตอร์แบบเดียวกันไม่มีการปรับเปลี่ยน (เพราะปรับไม่เป็น)  ลองชมกันดูนะค่ะ

*แก้ไขคำผิดค่ะ*

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ค. 54 08:02:26

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ค. 54 07:17:40

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ค. 54 07:17:15

จากคุณ : AppleCyanide
เขียนเมื่อ : 24 ก.ค. 54 07:16:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com