Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review ครั้งที่ 3 เที่ยวหลีเป๊ะ หน้า Low Seasons ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ หลังจากห่างหายจากการ Review ไปซะนาน วันนี้ได้มีโอกาสมา Review ให้เพื่อนๆ ห้อง BP ดูกันอีกครั้งนะค่ะ ในครั้งนี้มีโอกาสได้ไปเที่ยวเกาะหลีเป๊ะเป็นครั้งแรกค่ะ เนื่องจากได้โปรจาก Airasia มา เลยตัดสินใจว่าไปเกาะหลีเป๊ะนี่แหละ เลยทำการรีบจองค่ะ ออกเดินทางวันที่ 30 มิถุนายน 2554 กลับวันที่ 4 กรกฎาคม 2554 ค่ะ แฮะๆ ตอนนั้นจองข้ามปี เลยลืมคิดค่ะว่ามันหน้ามรสุม หาวันได้เอาไปก่อนเลยค่ะ พอถึงเวลาจริงๆ ก็แอบกังวลอยู่เหมือนกัน แต่เอาน่าหาข้อมูลพร้อมแล้ว โทรติดต่อโรงแรมเรียบร้อยแล้ว ก็ออกเดินทงเลยแล้วกัน Trip นี้มีผู้รวม Trip ทั้งหมด 6 ท่านค่ะ วันแรกพวกเราไปถึงก็เป็นเวลา 2 ทุ่มกว่าแล้ว เลยต้องพักที่หาดใหญ่ 1 คืน พวกเราเลือกพักที่ The House ค่ะ ราคาก็ 580 บาท/คืน ไม่มีอาหารเช้านะค่ะ ห้องพักสะอาดดีค่ะ

จากคุณ : ระระรัน @ หัวใจท่องเที่ยว
เขียนเมื่อ : 24 ก.ค. 54 23:44:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com