Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามข้อมูล ตลาดบัคฮา-ซาปา..เวียดนามครับ ติดต่อทีมงาน

ผมวางโปรแกรมจะเดินทางไป ซาปา ช่วง 10-18 กันยายน 54 ครับ
โดยขึ้นเครื่องไปลงฮานอย ประมาณ 9.00 วันเสาร์ 10 กย. 54 แล้วหารถไฟไปลาวไค ( Lao cai )คาดว่าถึง เช้าวันอาทิตย์ 11 กย.54
มีขอสงสัยครับ

1.ตลาดบัคฮา (Bac Ha) ที่มีเฉพาะวันอาทิตย์ มีทั้งวันไหมครับ แล้ววันอื่นๆเค้าทำอะไรกัน
2.เราควรไปตลาดบัคฮา ก่อนหรือเข้าซาปาหาที่พักก่อน แล้วค่อยย้อนมาครับ
3.ถ้าเราไปตลาดบัคฮาก่อน สามารถ หาที่ฝากสัมภาระได้ที่ไหนครับ
4.จากสถานีรถไฟ ลาวไค ไปตลาดบัคฮา ค่าโดยสารประมาณเท่าไหร่
ใช้เวลาเดินทางนานไหมครับ
5.แล้วจาก ตลาดบัคฮา มีรถเข้าซาปาเลยไหม หรือว่าต้องมาต่อที่สถานี ลาวไค
6.รถจากสถานีรถไฟลาวไค ไปซาปา มีทั้งวันไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : stain boy
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 54 16:46:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com