Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าเพื่อนๆมีเวลา 10 วัน ปีนี้จะไปชมใบไม้เปลี่ยนสีที่ญี่ปุ่นช่วงไหนดีคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ รบกวนเพื่อนๆช่วยออกความเห็นหน่อยนะคะ พอดีเรามีแพลนจะพาคุณพ่อ คุณแม่ และน้องสาว ไปชมใบไม้เปลี่ยนสีที่ญี่ปุ่นค่ะ มีเวลาประมาณ 10-11 วัน จะไปโตเกียว คาวากูชิโก โอซาก้า เกียวโต ฮิโรชิมา โดยจะพักที่โตเกียว กับ โอซาก้าเป็นหลัก บินกับเดลต้า ดังนั้นเราต้องซื้อ JR PASS อยู่แล้ว อยากถามความเห็นเพื่อนๆค่ะว่าเราควรจะไปช่วงไหน และควรจะไล่จากโตเกียวไปคันไซ หรือคันไซมาโตเกียวดีคะ ถึงจะเห็นใบไม้เปลี่ยนสีสวยงามที่สุด (อยากให้คุณพ่อ คุณแม่ ประทับใจน่ะค่ะ เพราะเคยผิดหวังไม่ได้ไปชมซากุระครั้งนึงแล้วเมื่อตอนเมษา)

ปล. ถ้าเพื่อนๆมีสถานที่ท่องเที่ยวที่ห้ามพลาดในการชมใบไม้เปลี่ยนสี และไม่ไกลจากแผนการหลักของเรา ช่วยแนะนำเพิ่มเติมด้วยจะยิ่งดีมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ

** เพิ่มเติมข้อความ และจัดหน้าใหม่ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 54 01:28:54

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 54 01:27:45

จากคุณ : คอมโพสิตเรซิน
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 54 01:23:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com