Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความอนุเคราะห์ แนะนำทริปภูเก็ต 3 คืนค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะเดินทางช่วงกลางเดือนสิงหาค่ะ ไปโดยรถทัวร์ กลับเครื่องบินค่ะ
พักที่ อลามันด้า ภูเก็ต (บัตรที่พักฟรีอ่ะค่ะ)
ที่คิดไว้ตอนนี้ ก็มีแต่ภูเก็ตแฟนตาซีค่ะ
เลยขอรบกวน เพื่อนๆพี่ๆดังนี้ค่ะ

1.เมื่อเดินทางถึง บขส.ภูเก็ตแล้ว นอกจากแท๊กซี่ มีทางเลือกใดบ้าง ที่จะไปยัง อลามันด้า ภูเก็ตได้คะ ทราบว่าอยู่หาดบางเทา ระยะทางประมาณกี่กิโลคะ อยากทราบราคาที่เหมาะสม และปลอดภัยค่ะ เพราะเดินทางผู้หญิง 3 คนค่ะ

2.วันกลับ กลับเครื่อง คำถามเดียวกับข้างบนเลยค่ะ หรือจะใช้บริการ รถของรร.ดีคะ
3.ตั๋วภูเก็ตแฟนตาซี (รวมบุฟเฟ่)ควรซื้อที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่คะ

ขอบคุณทุกท่านด้วยนะคะ
ที่ต้องมารบกวนถามเพราะเราและเพื่อน ไม่ได้ไปมานานแล้วค่ะ หากมีที่เที่ยวไหนแนะนำ ก็ยินดีมากเลยนะคะ

#แก้ไขที่พิมพ์ผิดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 54 15:24:36

จากคุณ : YogiCat
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 54 14:34:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com