Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน จัดทริปกระบี่ให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีมีแพลนที่จะเที่ยวกระบี่ภายในเดือนหน้านี้ค่ะ แต่มีเวลาแค่ 3วัน2คืน เท่านั้น รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ช่วยดูให้หน่อยนะค่ะว่าถ้าเที่ยวแบบนี้จะโอเคไหม เพราะอยากไปเที่ยวหลายที่มากเลยค่ะ เช่น สระมรกต วัดถ้ำเสื้อ ทัวร์4เกาะ และ เกาะพีพีค่ะ

การเดินทางวันแรก จะถึงสนามบินประมาณเที่ยง ไปพักที่อ่าวนาง ก็คงจะไปเดินเล่นที่ชายหาดใกล้ๆ แล้วตอนเย็นก็เข้าเมืองไปเดินที่ ถนนคนเดิน

วันที่สอง จะไปทัวร์ดำน้ำที่ พีพี ก็คงจะมาถึงตอนเย็นแล้ว

วันที่สามวันสุดท้าย จะไปทัวร์ 4 เกาะ เพราะเลือกที่จะกลับไฟลท์ค่ำสุด เครื่องจะออกจากสนามบินกระบี่ ประมาณ 1 ทุ่มกว่าๆ แต่วันสุดท้ายอาจจะยุ่งยากเพราะต้องเช็คเอ้าท์ จากที่พักก่อน เพื่อที่จะไปทัวร์ 4 เกาะ และต้องเตรียมเสื้อผ้าไปเปลี่ยน เราสามารถเช่าห้องน้ำเปลี่ยนที่ไหนได้บ้างค่ะ ที่หาดนพรัตน์ธารา มีห้องอาบน้ำใช่ไหมค่ะ และรถ shuttle bus เที่ยวสุดท้ายที่จะไปสนามบิน มีถึงกี่โมงค่ะ ถ้าเพื่อนๆ รบกวนขอคำแนะนำในการจัดทริปด้วยนะค่ะ ..... ทริปนี้เดินทางกันสองคนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : คุณนายเล็ก
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 54 16:45:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com