Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำทริปกระบี่_แจกกิฟท์ค่ะ เหลือเยอะมาก ติดต่อทีมงาน

มีแพลนไปกระบี่ต้นเดือนพฤศจิกายน 3 วัน 2 คืนที่นี้เราก็แพลนไว้ว่าจะไปเที่ยวตามนี้
วันแรก ถึงกระบี่เที่ยง เราว่าจะไปเที่ยวถ้ำมรกต และ สถานที่ๆอยู่ใกล้กัน
วันที่ 2 เราว่าจะไปทัวร์ 4 เกาะ ที่เป็น One day trip
วันสุดท้าย วันนี้ยังว่างอยู่
เราว่าจะพักในตัวเมืองค่ะ

ที่นี้อยากรบกวนขอคำแนะนำนิดนึงค่ะ
1. เราจะไปเที่ยวถ้ำมรกตอย่างไรดีค่ะ คือเราไม่ได้เช่ารถค่ะ
2. วันสุดท้ายเรายังว่างอยู่ไม่รู้จะไปดี รบกวนแนะนำที่เที่ยวให้ด้วยค่ะ เราบินกลับไพลท์ 16.00 น.
รบกวนช่วยบอกหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Nu_kwanjang
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 54 16:50:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com