Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีที่ไหนแนะนำอีกมั้ยครับ เกี่ยวกับพัทยา ติดต่อทีมงาน

พอดี วันแม่นี้ จะพาครอบครัวไปเที่ยวพัทยานะครับ จำนวน 5 คน

เริ่มด้วย วันศุกร์ที่ 12/08/54  ออกจากเชียงใหม่เช้า ถึง พัทยา เย็นๆค่ำๆ หาที่พัก แถวๆนั้น หาไรกิน แล้วก็หลับพักผ่อน

ตื่นเช้า 13/08/54  นั่งเรือไปเกาะล้าน ไม่รู้ว่ามีรอบกี่โมงบ้าง  
เล่นน้ำ ดำดูประการังคนละ 300 บาท ขี่รถเล่น ชมวิว จนหมดวัน (ไม่รุ้เกาะล้านไปไหนได้อีก) ตอนเย็นนั่งเรือกลับ เรือใหญ่ 30 บาท/คน ทั้งไป และ กลับ
กลับมาอาบน้ำที่โรงแรม ออกไปหาไรกินกัน ว่าจะไปนินจาหมูกระทะ 300 บาทต่อหัว ไม่รู้ว่าจะดีหรือป่าวครับ หรือใครมีbuffet ทะเลอื่นอร่อยๆ แนะนำอีก ราคาประมาณนี้ หลังกินเสร็จไปเดินเล่น walking street  แล้วก็กลับไปหลับ

ตื่นเช้ามา วันอาทิตย์ที่ 14/08/54 ไปตลาดน้ำ 4 ภาค หาไรทำแถวๆพัทยา จนถึงเที่ยง แล้วเดินทางกลับัเชียงใหม่

ไม่ทราบว่ามีที่ไหน แนะนำ เพิ่มเติม รึเปล่าครับ

เพราะอยากให้ เวลา 1 วันครึ่งนี้ ได้ไปเที่ยวแบบครบๆนะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : patherboyz
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 54 17:53:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com