Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^ กระทู้ขี้เมื่อย ^^ มาแชร์รายชื่อร้านนวดและมือนวดแผนไทยประจำตัวตามสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ กันค่ะ ติดต่อทีมงาน

เคยเป็นกันไหมคะ ไปเที่ยวแล้วเป็นต้องนวด อยู่บ้านไม่เมื่อยเท่าไหร่
แต่พอออกเดินทางไม่รู้ทำมันมันแขนขามันล้าขึ้นมาซะอย่างนั้น

อาทิตย์หน้าดิฉันจะไปนอนเล่นที่ภูเก็ตค่ะ
สำรวจพฤติกรรมตัวเองก่อนเดินทางพบว่า ค้นแต่รีวิวเรื่องกิน(ซึ่งมีอยู่แล้วเยอะแยะ) กับเซิร์ชหาร้านนวด แบบที่ไม่ใช่สปา (สปาจ่ายชั่วโมงละเหยียบพันไม่ไหวอ่ะค่ะ) เลยเกิดความคิดว่า น่าจะมีคนขี้เมื่อยเฉพาะกิจแบบดิฉันไม่ใช่น้อยในห้องบลูแพลนเน็ตแห่งนี้ เลยชวนมาแชร์ร้านนวด และรายชื่อคุณพี่คุณป้ามือนวดในดวงใจกันดีกว่า เริ่มต้นจากตัวดิฉันเองก่อนนะคะ

จังหวัด :  เชียงใหม่
พิกัด  :    กาดสวนแก้ว ชั้น 2
ชื่อร้าน : สบายมาสซาจ
มือนวด : คุณป้าสาย
ราคา :  นวดเท้า 129 นวดตัว 150
หมายเหตุ : เหมาะสำหรับคนชอบนวดหนักเท่านั้นค่ะ (ดารามาถ่ายละครที่เชียงใหม่ต้องโทรตามป้าแกประจำเล้ยบางทีไปที่ร้านก็จะไม่เจอแกหรอกค่ะ)

จังหวัด : เชียงใหม่
พิกัด :   ถนนท่าแพ ตรงสามแยกตรอกเล่าโจ๊ว
ชื่อร้าน : mayer spa
มือนวด  : ใครก็ได้ มาตรฐานค่อนข้างดีหมด
ราคา  :  200-400  บาท แล้วแต่โปรโมชั่น (ถามหาราคาคนไทยนะคะ คนละราคกับเมนูสปาที่ติดไว้หน้าร้าน)
หมายเหตุ  : สถานที่สะอาดสวย ชิล อารมณ์สปา แต่ราคาร้านนวดค่ะ

จากคุณ : devillish girl
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 54 14:07:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com