Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

REVIEW มั่วๆ ภาค 2 กับ Bali กับห้องพักให้อาบน้ำ 30 นาที ที่โรงเรม Hotel Santika Premier Beach Resort @ Kuta Beach ติดต่อทีมงาน

ติดตามภาค 1 ได้ที่นี่นะคะ http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E10862014/E10862014.html#45

รีวิวนี้จะเป็นห้องพักเกือบๆ ชายหาดนะคะ ไปแอบถามเค้ามาเป็นห้องแบบไหน มันคือห้อง Garden Double Queen ค่ะ

เราชอบค่ะ เนื้อที่ใช้สอยในห้องกว้างขวาง ทางโรงแรมเปิดห้องให้เราเข้าไปใช้ห้องได้ 30 นาทีค่ะ สำหรับอาบน้ำเตรียมตัวกลับบ้าน ไฟลท์เรา 1 ทุ่มค่ะ แต่เราเช็คเอ้าท์ออกบ่ายโมง แล้วฝากกระเป๋าไว้ที่โรงแรม แล้วก็นั่งรถไฟออฟฟิศแฟนฆ่าเวลาค่ะ

งั้นตามไปดูกันเลยค่ะ

อันนี้คือทางเดินไปชายหาดนะคะ ใกล้มากค่ะ

จากคุณ : annaphat
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 54 14:38:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com