Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม Westin Siray Bay resort ภูเก็ตค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากทราบว่า Westin Siray Bay resort มีสถานที่ท่องเที่ยวไหนที่อยู่ใกล้ๆบ้างคะ แล้วจากรีสอร์ทมายังตัวเมืองภูเก็ตไกลไหมคะ ควรจะเช่ารถยนต์ หรือรถจักรยานยนต์ดี  ช่วยแนะนำโปรแกรมท่องเที่ยวภูเก็ตด้วยค่ะ

พรุ่งนี้จะไปจอง Westin Siray Bay resort  ที่งาน AMAZING THAILAND GRAND SALE FAIR 2011 ไม่ทราบว่าจะคุ้มรึเปล่า ถ้าไม่คุ้มช่วยแนะนำรีสอร์ทอื่นด้วยค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ :]

จากคุณ : Fino~Za จอมซน
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 54 23:52:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com