Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อีกครั้งกับ "บาหลี" ~ แนะนำคนขับ/ไกด์ + แจก Sim Pati ฟรีๆ เอากันไปเลยจ้าาาา ^^ ติดต่อทีมงาน

พอดีคุณพ่อเพิ่งกลับมาจากบาหลีค่ะ หลังจากจขกท.ไปมาเมื่อเดือนพ.ค.แล้วติดใจ เลยแนะนำให้พ่อไปบ้างค่ะ ขะเข้ามาแนะนำคนขับรถ/ไกด์ค่ะ ชื่อ "TUDAY" ตอนแรกติดต่อ Teddy แต่ Teddy ไม่ว่างเลยแนะนำ Tuday มาแทน พ่อบอกดูแลดีมากๆๆๆ แถมเลี้ยงข้าวพ่อมื้อก่อนกลับอีกตังหาก พ่อเลยทิปไป 100 เหรียญยูเอสฯ สำหรับ 4 วัน 3 คืนค่ะ ตามรูปเลยนะคะ เบอร์ Tuday นะคะ +62 361 850 7986 ส่วนอีเมล์ไม่มีค่ะ เราติดต่อ(ให้พ่อ)ผ่าน Teddy เลยมีแต่เบอร์โทรฯ เค้าค่ะ

อีกเรื่องนึงคือเข้ามาแจก Sim Pati ค่ะ เหลือเงินอยู่นิดหน่อย (พ่อจำไม่ได้แล้วว่าเหลือเท่าไหร่) ใช้ได้ถึงเดือนพ.ย. 2011 นี้ค่ะ ใครอยากได้หลังไมค์มานะคะ มาก่อนได้ก่อนค่ะ ^^

จากคุณ : ~ appletini ~
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 54 16:58:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com