Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิว หัวหิน พาไปกินสปาเกตตี้เจ้าเด็ด ที่่หลายคนไม่รู้ ใครที่จะไปหัวหินลองไปดูที่กินที่เที่ยวกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

ทริ๊ปนี้เป็นทริ๊ปกินเที่ยวกับเพื่อนๆ นักดนตรีค่ะ
เนื่องจากร้านหยุดวันพระ คลิ๊ปนี้เป็นคลิ๊ปที่เพื่อนปุ๊กถ่าย ครูซันค่ะ
เค้าก็ทำคลิ๊ปสอนกลองอะไรของเค้า แต่พอได้ดูคลิ๊ปนี้แล้วรู้สึกสนุกดีค่ะ

ใครที่จะไปเที่ยวหัวหิน เก็บไว้เป็นไอเดียก็ได้ค่ะ
ทริ๊ปนี้เราไป ไร่องุ่น บ้านศิลปิน ชิคาด้า เพลินวาน ทานซีฟู๊ดกัน
ซึ่งหลายคนคงเคยไปกันมาแล้ว

ส่วนที่ปุ๊กแนะนำ คือร้านสปาเกตตี้ ชื่อร้านร่มไม้
เป็นร้านมีคนรู้น้อยมากว่า เป็นร้านสปาเกตตี้ที่อร่อยมาก ให้เยอะ
และราคาย่อมเยา เรากินกันบ้าคลั่งแค่คนละ 150 บาท อิ่มจนพุงกาง
สปาเกตตี้จานละแค่ 80 บาท สนุก อร่อยแค่ไหม
ต้องตามไปดูกันค่ะ

จากคุณ : JazzLife
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 54 02:04:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com