Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนที่เคยได้Multiple Entry visitor visa นิวซีแลนด์และ ออสเตรเลีย ได้ระยะเวลานานสุดกี่เดือนกี่ปีกันบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

เหตุผล ในการขอแบบ Multiple Entry  visitor visa ต้องเขียน ภาษาไทยหรือภาษาอังกฤษคะ ขอวี Multiple Entry  visitor visaกันด้วยเหตุผลอะไรกันบ้างคะ ช่วยแชร์ข้อมูลหน่อยนะคะ

ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ

ปล.1 เราไปนิวซีแลนด์ทริปนึง และกลับมาไทย 10วัน และเดินทางออกจากไทย ไปออสเตรเลียอีกทริปนึง น่ะค่ะ

ปล.2 แลกกิ๊ฟ+แจกกิ๊ฟด้วยค่ะ สิ้นเดือนแล้ว หุหุ

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ค. 54 17:16:29

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ค. 54 16:37:55

จากคุณ : อยากไปอลาสก้า
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 54 16:20:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com