Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จาก ร.พ กรุงเทพ ไปหัวหินค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันอาทิตย์หน้าจะพาคุณปู่คุณย่า อายุ ๖๐ กว่าๆ กับลูกชาย ๔ ขวบ และลูกสาว ๗ เดือนไปเที่ยวหัวหินค่ะ ที่พักจองเรียบร้อย แต่รบกวนสอบถามเส้นทางไปจาก รพ.กรุงเทพน่ะค่ะ แล้วก็สถานที่เที่ยว กิน ในหัวหิน ขอแบบชิลๆ หน่อยค่ะ สงสารตัวเล็ก แต่คุณปู่คุณย่ามาเมืองไทยก็อยากเที่ยวหลายๆ ที่ อ้อ รบกวนขอที่แวะเที่ยวขากลับด้วยนะคะ ถ้าออกจากหัวหินหลังเที่ยงแล้วแวะเที่ยวที่ไหนได้บ้างก่อนกลับกรุงเทพ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : รักสีส้มอมเปรี้ยว
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 54 11:54:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com