Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฉายเดี่ยวเที่ยวกระบี่ อาทิตย์นี้ มีใครอยู่กระบี่บ้างไม๊คะ ติดต่อทีมงาน

เดินทางคนเดียวครั้งแรก แอบตื่นเต้นค่ะ โปรแกรมเที่ยวไม่มีในหัว ไปหาเอาดาบหน้า สืบเนื่องจากได้ตั๋วถูกแอร์เอเซีย ได้ที่พักถูกจาก airasiago จึงต้องไปใช้ซะหน่อย ตอนจองจองไว้สอง แต่ไปได้คนเดียว เอานะ ลุยเลย แอบตื่นเต้นๆ เพื่อนๆในห้องมีใครไปเที่ยวอาทิตย์ที่จะถึงนี้บ้างไม๊คะ เผื่อเดินชนกัน เราไป 4 เย็น กลับ 8
เจอกันทักบ้างนะคะ คนที่น่ารักๆหน่อยน่ะค่ะ 555 เด๊ยวห้อย tag รองเท้าแตะไปดีกว่า เนื่องจากรุ่นอื่นจองไม่ทันค่ะ *__*

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 54 22:16:33

จากคุณ : แมงโม้ไม่โม้
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 54 22:15:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com