Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การเดินทางใน San Francisco ติดต่อทีมงาน

ไม่ทราบว่าการเดินทางด้วยใน San Francisco สะดวกแค่ไหนครับ ผมดูใน google map แล้วแต่ไม่แน่ใจว่าสถานีรถรางมีเยอะแค่ไหน เพราะเห็นว่าถนนหลายๆ เส้นไม่เห็นมีสถานีเลยครับ

ผมกะจะจองโรงแรมแถวๆ union square บนถนน Sutter ครับ เลยกะว่าถ้าลงจากสนามบิน จะขึ้น BART มาลงสถานี Montomogery แต่จะเดินลากกระเป๋าไปก็ไกลอยู่ ดูคร่าวๆ น่าจะ 400 เมตรได้ครับ เลยไม่ทราบว่าจะมีการเดินทางแบบอื่นหรือเปล่า

แล้วก็ถ้าอยู่ 4 วันนี้ ซื้อพวกตั๋ว pass คุ้มหรือเปล่าครับ เห็น BART มันวิ่งตรงข้ามเมืองไปเลย

โทษทีนะครับ ข้อมูลยังมีไม่ค่อยแน่นเท่าไหร่ แต่กะว่าจะเริ่มจองโรงแรมแล้ว กลัวเต็มครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ :)

จากคุณ : newbie
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 54 23:35:04 A:58.9.82.38 X: TicketID:319782

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com