Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องเกาหลี((อีกรอบน๊าค่ะ)) ติดต่อทีมงาน

ตอนแรกที่ถามไปว่าจะพักที่  SEOUL PALACE

แต่เราว่ามันไกลจากเมียงดง พอสมควรเลยแหละ

...

ถ้าเราจะเปลี่ยนมาพักใกล้ๆกับเมียงดง  ช่วยแนะนำ โรงแรมดีๆ

ราคาไม่เกิน 2500 / คืน ให้หน่อยสิค่ะ

แล้วจากสนามบิน มา แถวเมียงดง สามารถเดินทางด้วย รถอะไรได้บ้าง

ไปทางไหนค่ะ

...

และถ้าเราได้ที่พักที่ เมียงดง

จะสามารถเดินทางไปหาเพื่อนที่  Supreme  Prosecutors' Office Republice Of Korea  ที่อยู่ ของสถานที่คือ 706  Banporo  Seochogu

จะเดินทางไปยังไงค่ะ  ไกลจากเมียงดง มากไหม๊

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ แบบว่าเดินทางคนเดียวเลย

ไม่อยากให้เป็นภาระเพื่อนต้องคอยมารับ  มาส่ง

อยากเดินทางไปหาเพื่อนเอง กลับเอง ช๊อปเองน่ะค่ะ

จากคุณ : purnjai_2007
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 54 13:28:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com