Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องจองโรงแรมกับ agoda สามารถทำจองไปก่อน โดยยังไม่ต้องจ่ายเงินได้ไม๊คะ ติดต่อทีมงาน

ถามเพื่อน ๆ เรื่องการจองโรงแรมเพื่อจะไปยื่น Schengen Visa จะมีโรงแรมไหนหรอคะที่ยอมให้เราจองเฉย ๆ โดยที่ยังไม่ต้องจ่ายเงิน เรื่องของเรื่องคือเราอยากให้วีซ่าผ่านก่อนแล้วค่อยจ่ายเงินนะคะ

ที่ผ่านมาเราใช้แต่ agoda ก็ไม่เคยเห็นว่าให้จองโดยไม่ต้องจ่ายเงิน แบบนี้เพื่อน ๆ ที่ไปขอ Schengen Visa ว่าเรื่องโรงแรมเพื่อน ๆ ทำยังไงกันคะ รบกวนถามด้วยคะ ขอบคุณคะ

จากคุณ : Eve_in_Eden
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 54 13:31:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com