Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยกรอกวีซ่าท่องเที่ยวออสเตรเลียหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

มีคำถามบ้างคำถาม ไม่รู้จะเขียนตอบว่าไงดี รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

14. Yr telephone numbers

country code    area code           number

Office hours        ( )                  ( )                      (  )
After hours or     ( )                  ( )                      (  )
mobile/cell

สมมุติ office hours เบอร์ 02 1234567    มือถือ 0891234567
จะใส่ตัวเลขในช่องไงค่ะ

32. How will you be maintaining yrself financially while u r in Australia
ก็จะใช้เงินเก็บเงินจากแบงค์ของเราอ่ะค่ะ เขียนว่าไงดีค่ะ แล้วต้องเขียนเลขที่บัญชีไหมค่ะ เพราะเราก็ยื่น book bank ไปด้วย

42. All write communications about this application should be sent to: (Tick one box only)

Myself [ ] All write communications will be sent to the address for communications that u have provided in this form
Authorised recipient [ ]
Migration agent [ ]
Agent exempt from registration [ ]

คือว่าจะไปยื่นที่ VFS แล้วก็ไปรับเองด้วยอ่ะค่ะ ต้องเลือกข้อไหนค่ะ เพราะ myself มานเหมือนกับส่งไปที่อยู่ของเราอ่ะค่ะ แต่เราจะไปรับด้วยตนเอง ต้องเลือกข้อไหนค่ะ

จากคุณ : eve.nana
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 54 06:34:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com