Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บัตร Eurail Select Pass ใช้กับรถไฟ Swiss Golden Pass ได้มั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

ผมกำลังจะซื้อตั๋ว Eurail Select Pass โดยเลือกประเทศเยอรมัน ฝรั่งเศส และสวิส โดยผมจะอยู่ที่สวิสแค่สองวันเลยไม่อยากซื้อตั๋ว Swiss Pass แต่อยากนั่งรถไฟ Swiss Golden Pass ไม่แน่ใจว่าถ้าเรามีตั๋ว Eurail Select Pass อยู่แล้วนี่จะสามารถใช้ได้มั้ยครับ เพราะเป็นการนั่งโดยสารระหว่างเมืองเช่นกัน ช่วยชี้แนะด้วยครับ

จากคุณ : mysweetorange
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 54 21:36:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com