Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตรียมตัวไปเที่ยวกระบี่ ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยนะคะ จะไปเที่ยวกระบี่ครั้งแรกค่ะ เดือน พฤศจิกานี้แล้ว..ยังไม่ได้จองที่พักเลย

มีเวลา 3 วัน 3 คืน เพราะ วันสุดท้ายมีไฟล์ทกลับแต่เช้าค่ะ

-- อยากพักแถวอ่าวนาง แต่อยากได้ราคาไม่แพง ขอสัก พันนิดๆ ติดทะเลได้ยิ่งชอบค่ะ
-- วันแรกเครื่องลง 8.30 ไปเที่ยวไหนดีคะ ถ้าอยากไปเที่ยวตัวเมืองกระบี่ สามารถไปยังไงได้บ้าง
-- วันที่ 2 ไปไหนดีคะ เที่ยว 4 เกาะ+ทะเลแหวก ดีมั้ย ไปกับทัวร์ หรือว่าเหมาเรือไปเอง ไปกับแฟน 2 คนเองค่ะ
-- วันที่ 3 อีก 1 วัน ไปไหนดี... เคยไปดำน้ำที่พีพี & อ่าวมาหยามาแล้ว ตอนไปภูเก็ตค่ะ แต่ไม่ได้แวะเกาะพีพีดอน จะไปอีกครั้งดีมั้ยน๊า เห็นในโปรแกรมทัวร์ มีเกาะไม้ไผ่เพิ่มขึ้นมา เจ้าเกาะไม้ไผ่นี้ สามารถเหมาเรือไปเองได้หรือเปล่าคะ
-- จากสนามบิน ถ้าไม่ได้เช่ารถ จะไปอ่าวนางได้ยังไงคะ

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

จากคุณ : ซาลาเปากลมบ๊อก
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 54 09:40:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com