Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จองตั๋วเครื่องบินไปญี่ปุ่นผ่านเว็บนี่เป็นอย่างไรครับ ผมไม่มีประสบการณ์เลยจริงๆ ติดต่อทีมงาน

คือผมไม่รู้เรื่องอะไรเลยนะครับ คิดว่าจะไปญี่ปุ่น แต่ผมไม่ทราบว่าการจองตั๋วนี่เขาทำกันยังไง เลยอยากจะทราบคือ

1.การจองตั๋วผ่านเว็บนี่น่าเชื่อถือมากมั้ยครับ
2.ผมเล็งๆเว็บไว้คือ bananaticket เพราะเทียบกันกับเว็บอื่นๆแล้ว ดูเหมือนจะถูกสุดแล้ว ราคาที่ระบุในเว็บนี่คือราคาที่ถูกต้องแล้วใช่มั้ยครับ ตกใจเพราะว่าราคาถูกมากกว่าที่คิดว่า (included all tax)
3.ถ้าผมจะเดินทางช่วง กลางๆเมษา - พฤษภา ปีหน้า จองตอนนี้ถือว่ารีบไปมั้ยครับ
4.เราสามารถเลือกที่นั่งได้เองมั้ยครับ
5.ผมเล็งสายการบิน United Airline ไว้ เพราะเห็นว่าราคาถูกดี 18000 เองครับ ทำไมราคามันถึงได้ถูกอย่างนี้ละครับ ในขณะที่สายการบินอื่นล่อไป 20000++ แล้ว แล้วมันจะปลอดภัยเท่าสายการบินที่เก็บแพงกว่ามั้ยอะครับ

ขอบคุณมากๆนะคร้าบบบบ ผมไม่รู้เรื่องเลยจริง = =

จากคุณ : poompu
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 54 15:12:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com