Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

CR_Switzelerland พาพ่อแม่เที่ยว Day 7 - เรื่อย ๆ ใน Luzern & Mt. Pilatus ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่่า

หายไปเป็นชาติแล้วค่ะ เพิ่งได้เวลากลับมาทำกระทู้ ฮ่า ฮ่า ผู้อ่านคงลืมกันไปหมดแล้ว เมื่อไหร่จะเสร็จเนี่ย  แหม นับถือคนที่ทำกระทู้มหากาพย์กันจริง ๆ เลยนะคะ ตอนนี้ก็เป็นทริปวันที่เจ็ดแล้วนะคะ ส่วนทริปวันที่ 1-6 กระทู้ก็ไปอยู่ในคลังกระทู้หมดแล้วค่ะ ตามลิงค์นี้ เผื่อใครพึ่งเข้ามา อิอิิ หน้านี้จะโชว์ตั้งแต่กระทู้แรกเลย

http://www.google.com/search?ie=tis-620&oe=tis-620&q=%BE%D2%BE%E8%CD%E1%C1%E8%E0%B7%D5%E8%C2%C7&sitesearch=pantip.com%2Fblueplanet&x=18&y=8&safe=active&sout=1

กิจกรรมวันนี้ก็เรื่อย ๆ เปื่อย ๆ เหมือนเมื่อวานอีกแล้วค่ะ ได้ไปเขา พิลาทุส มาซึ่งเป็นเขาที่ชาวบ้านเขาไม่ค่อยไปกัน (อ้าว) ไม่ใ่ช่อะไรหรอก เขาไปเขาอื่นกัน พิลาทุสอาจจะไม่สวยเท่าทิทลิส ริกิ อะไรพวกนี้

จากคุณ : Freedom of Life
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 54 21:24:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com