Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * ไป หลีเป๊ะ 9 คน ... ไปยังไงดีค่ะ * * ติดต่อทีมงาน

รบกวนถามเพื่อนๆ สมาชิกห้อง Blue ค่ะ

คือ จองตั๋วเครื่องระบุวันแน่นอนแล้ว ช่วง ต้นเดือน ม.ค. 2012 สมาชิกทั้งทริป 9 คน  ตอนนี้กำลังมองหา แพคเกจ เที่ยว 3 วัน 2 คืน อยู่ค่ะ , ลองขอราคาจาก Resort โดยตรง ก็ แพงกว่าที่ตั้งงบไว้ ( 5,000 / คน เฉพาะเที่ยว ตั๋วเครื่องไม่นับ ) เมื่อวันก่อนไปดูที่งานท่องเที่ยว ประมาณ 5,500 บาท แต่ เกรงว่้า ถ้าจองผ่านงานท่องเที่ยว พอถึงเวลาจริงจะไม่ได้ที่พักแบบที่คุยกันไว้น่ะสิค่ะ ... รบกวนขอคำแนะนำจาก เพื่อนๆ หน่อย ค่ะ หากจะ จัดกันเอง / ซื้อ แพคเกจ คุ้มกว่ากันค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ (-/\-)

แก้ไขเมื่อ 08 ส.ค. 54 08:19:52

จากคุณ : ANN_ALL TOGETHER
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 54 08:19:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com