Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนขอความช่วยเหลือจากสมาชิก 2 ท่าน เพื่อร่วมทำโครงการ เสื้อยืดครบรอบปีที่ 4 ของคลับจ่ะ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากว่าการทำโครงการนี้(จัดทำเสื้อคลับฯครบรอบปีที่ 4) ก็ต้องมีการยื่นเอกสารและเสนอทีมงานก่อนจ่ะ
มีเงื่อนไขดังนี้

1. หนังสือโครงการ ( รายละเอียดการจัดทำโครงการ วัตถุประสงค์ ระยะเวลา ระบุผู้รับผิดชอบ 3 login พร้อมชื่อจริงและเบอร์โทร )

2. ภาพถ่าย/สแกนสี บัตรประชาชน ผู้รับผิดชอบโครงการ อย่างน้อย 3 ท่านค่ะ
( สงวนสิทธิ์เฉพาะสมาชิก pantip.com สมาชิกแบบบัตรประชาชนที่สมัครมานานแล้ว,ไม่ได้สมัครมาเพื่อทำโครงการโดยเฉพาะ และอยู่ในประเทศไทยเท่านั้น)

3. หน้าแรกสมุดบัญชีที่ต้องการให้โอนเงิน ( หากไม่ใช่เจ้าของโครงการ ขอ ภาพถ่าย/สแกนสี บัตรประชาชน เจ้าของบัญชี ด้วยค่ะ )
- การเปิญบัญชี จำเป็นต้องเป็นบัญชีใหม่และเปิดเป็นชื่อร่วมกันจากสมาชิก 2 ท่านค่ะ

4. รายชื่อ พร้อมหลักฐาน ภาพถ่าย/สแกนสี บัตรประชาชน ผู้รับผิดชอบโครงการ ผู้ร่วมรับผิดชอบโครงการ อย่างน้อยอีก 2 ท่านค่ะ

รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
นกจัง 674

จากคุณ : narumon2499
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 54 08:29:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com