Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเซียนเที่ยวสิงคโปร์ค่ะ ติดต่อทีมงาน

อีกประมาณ 3 เดือนจะไป Backpack เที่ยวสิงคโปร์กับเพื่อน 2 วัน 1 คืน จองตั๋วเครื่องบินหางแดงไปลงหาดใหญ่ แล้วนั่งรถทัวร์จากหาดใหญ่ไปสิงคโปร์ จะออกจากหาดใหญ่ประมาณ 6 โมงเย็นค่ะ มีคำถามดังนี้ค่ะ

1. สามารถจองที่นั่งรถทัวร์ไป-กลับ หาดใหญ่-สิงคโปร์ไว้ได้มั๊ยค่ะ ช่วยแนะนำบริษัททัวร์ที่บริการดี และออกตรงเวลาหน่อยค่ะ

2. รถทัวร์จากหาดใหญ่จะไปจอดที่ส่วนไหนของสิงคโปร์ค่ะ

3. ผู้หญิง 2 คน พักย่านไหนดีค่ะ ราคาไม่เกิน 2,000 บาทอ่าค่ะ แบบไม่อันตราย ควรจองผ่านเวปไหนดีค่ะ

4. มีงบเที่ยว 5,000 บาท ไม่รวมค่าเดินทาง จะสามารถเที่ยวทั่วเกาะเรยมั๊ยค่ะ ที่แพลนไว้คร่าวๆ คือ
วันไป - จะถึงสิงคโปร์ประมานไม่เกินเที่ยงค่ะ แล้วจะไปเซ็นโตซ่าเรย อยู่ถึงเย็น ค่ำๆ แล้วค่อบกลับมาที่พัก
วันกลับ - จะออกไปเดินเที่ยวเล่นแต่เช้าค่ะ  แล้วไปนั่งรถกลับตอนเย็น

ส่วนรายละเอียดอื่นๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ เพราะน้องเที่ยวแบบประหยัด และมีเวลาแค่นี้จริงอ่าค่ะ ^^

จากคุณ : Pink Hippo
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 54 11:39:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com