Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปลายตุลาคม จะไปเที่ยว ออสเตรีย-เยอรมัน-เชค กะทัวร์แล้วจะอยู่เที่ยวต่อ ขอคำแนะนำค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตั้งต้นจะไปกับทัวร์ โดยเริ่มจาก ออสเตรีย-เยอรมัน-เชค และกลับมาขึ้นเครื่องที่เวียนนา ตามโปรแกรมทัวร์ สถานที่สำคัญที่จะได้ไป คือ  เวียนนา ซาลสเบิร์ก เซนต์วูฟกัง อลสตัท  มิวนิค ฟุสเซ่น ปราค คาร์โรวีวารี และเชสกี้ครุมลอฟ

ตั้งใจว่าจะอยู่ที่เวียนนาต่ออีก 3 วัน กะสามีค่ะ จึงอยากขอคำแนะนเรื่องการเดินทางท่องเที่ยวในเวียนนา ที่พักราคาถูก และคำแนะนำอื่นๆค่ะ ไม่เคยไปเที่ยวยุโรปเองเลยอยากได้ข้อมูลเยอะหน่อยค่ะ :)-

ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ

จากคุณ : 2 cute kids
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 54 13:25:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com