Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเที่ยวกับผมนะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน

ผมเข้ามาหาข้อมูลท่องเที่ยวจากเพื่อนสมาชิกครับ
ผมทำงานอยู่กับแฟนสองคน เราอยู่ด้วยกันโดยที่ต่างคนต่างมีภาระของตัวเอง ผมและเขายังต้องสงเสียพ่อแม่ทางบ้าน เราเลยพยายามเจียดเก็บเงินให้กับตัวเราเองบ้าง

ตลอดเวลาที่เราอยู่ด้วยกัน ผมไม่เคยได้พาเขาไปเที่ยวใหนเลย เราประหยัดกันสุด ๆ รัดเข็มขัดกันสุด ๆ แต่ก้ไม่เคยบ่น เขาคือกำลังใจให้ผมได้มาก

ผมอยากจะทำให้เขาบ้าง อยากให้ได้รับความสุขบ้าง ผมเคยบอกว่าน่าจะไปเที่ยวกันบ้างซักเดือนละครั้ง แต่เขาก็ปฎิเสธตลอด เก็บเงิน

ครั้งนี้ผมแอบเก็บเงินไว้ก้อนหนึ่ง อยากพาเขาไปเที่ยว ให้เขาได้พักบ้าง อยากให้ทำเพื่อตัวเองบ้าง เลยอยากจะขอข้อมูลที่พักราคาไม่แพงมาก ว่าจะใช้บริการรถไฟฟรี ไปเรื่อย ๆ

ผมแค่อยากจะทำอะไรเพื่อเขาบ้าง

ท่านใดพอให้ข้อมูลที่พัก ก็ขอขอบคุณมาก ๆครับ

จากคุณ : ดอกดิน
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 54 20:58:10 A:223.204.223.22 X: TicketID:249929

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com