Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

####ถามผู้เชี่ยวชาญการท่องเที่ยวครับ หาที่พักภูเรือ เชียงคาน +-ภูทับเบิก#### ติดต่อทีมงาน

กะว่าปลายปีจะไปเที่ยว 4คืน 3 วัน ครับ ไปกัน3 คน พ่อ แม่ ลูกน้อยประมาณ9 เดือน          ขับรถไปเองครับ
ที่เล็งๆไว้แถวเชียงคาน,ภูเรือ +/- ภูทับเบิก ครับ ขอถามครับ
1     แบ่งกำหนดการการเที่ยวอย่างไรดี กะว่า นอนเชียงคาน 1 คืน ภูเรือ2 คืน หรือ นอนเชียงคาน2 คืน ภูเรือ1 คืน หรือนอนเชียงคาน1 คืน ภูเรือ1 คืน ภูทับเบิก 1 คืน
2     ช่วยแนะนำ resort ที่สวยๆ บรรยากาศดีดี หน่อยครับ ราคาไม่แพงมาก(ไม่เกิน 2-3พัน) ที่เชียงคาน และภูเรือ ครับ พอดีมีลูกเล็ก ไม่อยากลำบากมากนัก และส่วนตัวไม่ค่อยชอบโฮมสเตย์ครับขอบคุณมากๆ ครับ ทุกท่านที่มาshare เดี๋ยวแถมกิ้ฟให้ครับ

จากคุณ : อยู่อย่างเหงาเหงา
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 54 09:58:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com