Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ SR ] [ REview - - ทริปสั้นสั้น ณ ศ า นิ ตา ค อ ท เ ท จ จอมบึง ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีชาว BP ที่น่ารักกันอีกครั้งนะคะ กลับมาครั้งนี้เราได้สปอนเซอร์ใจดีอย่าง "ย่าพร" ของเจ้าแมตต์เชิญเราสามคนไปเปลี่ยนที่นอน เอ๊ย! ที่พักกันที่ "ศานิตา คอทเทจ (Sanita Cottage)" ซึ่งเป็นที่พักที่ย่าพรและเพื่อนร่วมกันสร้างขึ้นมาเมื่อไม่นานมานี้ค่ะ

สำหรับตัวเองหลังจากที่ได้ไปพักมาก็ต้องขอบอกก่อนค่ะว่าที่นี่ (ศานิตา คอทเทจ) เหมาะสำหรับผู้ที่เดินทางไปทำงานหรือทำธุระแถวอำเภอจอมบึงแล้วต้องการที่พักในราคาประหยัด (มีให้เลือกห้อง 600 กับ 800 บาท) หรือต้องการพักแบบเป็นรายเดือน .. ถือว่าเป็นอีกหนึ่งทางเลือกละกันนะคะ

[เตรียมตัวพร้อมกันแล้วก็เดินทางไปกับแมตต์ได้เลยครับ]

จากคุณ : ma'SON & FAmily
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 54 10:56:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com