Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเวลา 4 วันเต็ม ๆ กับทริปกระบี่ ครับ รบกวนแนะนำเรื่องการจัดทริปหน่อยครับ (ตัวอย่างที่มี ใช้วันน้อยกว่านี้ครับ) ติดต่อทีมงาน

เมื่อสักครู่นี้เอง พี่ที่ออฟฟิต มาสอบถามให้เอ็มช่วยจัดทริป ไปกระบี่ให้หน่อย

คือเค้ามีเวลา สำหรับการ ออกทะเล ถึง 3 วันน่ะครับ และมีกันไว้ เดย์ทริปซิตี้ทัวร์แล้ว 1 วัน

ที่นี่เอ็มเคยไปแต่ ทัวร์ 3วัน2 คืน และส่วนใหญ่ที่ไปกันจะเป็นแบบนี้น่ะครับ

เลยจะขอรบกวนช่วย แชร์การจัดทริปหรือข้อเสนอแนะ หน่อยครับ

ถ้าเอ็มคิด ๆ ได้ตอนนี้คือ

1 วันไป ทริป 4 เกาะ

1 วันไป ทริป อ่าวมาหยา เกาะพีพี .... ปิเละ

1 วันไป ทริป เกาะห้อง หรือ เขาขนาบน้ำ (อันนี้มันไกล มันไปได้ ใน 1 วันหรือเปล่าครับ )

และ 1 วันสุดท้าย พวกซิตี้ทัวร์ สระมรกต น้ำตกร้อน

สมควรที่จะต้องเพิ่มเติมอะไร เข้าไป หรือตัดอะไรเข้าไปอีกดีครับ

ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้า นะครับที่ เข้ามาช่วยเสนอแนะ

ปล. ภาพประกอบ นำมาจาก Internet ครับ

จากคุณ : ATM รุ่นนี้กดง่าย แค่ใช้รหัสใจ
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 54 17:13:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com