Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review .. แมวโหด 1st Tokyo Summer Trip เสนอตอน Sensoji Temple จ้า.. ^m^v ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะหลังจากกลับมาจากไปเดินเที่ยว วนไปวนมาที่โตเกียว ก็ได้ฤกษ์มารีวิวให้พี่ๆน้องได้ชมภาพกันซะที

ตอนแรกแมวโหดกลัวมากเลยค่ะ กลัวไปหมดตั้งแต่การไปทำวีซ่า ตม.ญี่ปุ่น การขึ้นรถไฟ วนเวียนอยู่ในหัวไปหมดเลยค่ะ คิดแค่ว่าทุกอย่างต้องมีครั้งแรก ไม่เป็นไรหรอกน่า ตื่นเต้น เหวอ เอ๋อ บ่อยๆ จนกลายเป็น แมวบ๊องไปซะแล้ว เหะๆ ^^

การรีวิวการท่องเที่ยวครั้งแรกของแมวโหด ต้องขอโทษที่ภาพไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่นะคะ ^^! วันนี้แมวโหดจะพาไปเที่ยว วัดเซนโซจิ อยู่แถวอาซาคุสะ ค่ะ  เชื่อกันว่าองค์เจ้าแม่กวนอิมที่นี่ศักดิ์สิทธิ์มาก แมวโหดก็เลยไปขอพรมาด้วยเหมือนกัน อิอิ

จากคุณ : แมวโหด
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 54 04:48:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com