Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]..Grand Canyon west rim by Plane, Helicopter and Boat ride..รักเราไม่เก่าเลย ติดต่อทีมงาน

กลับมาจากทริป Las vegas-Grand Canyon เป็นเดือนแล้วละคะ แต่เพิ่งจะมีเวลามาเขียนรีวิว ไปทั้งหมด 1 อาทิตย์คะ เริ่มด้วย Grand Canyon ก่อนเลย เราเลือกไปที่ West Rim คะ เพราะมี Skywalk และก้อมีกิจกรรมให้เลือกเยอะกว่าคะ แต่เค้าว่ากันว่า South Rim จะเป็นอาไรที่สวยกว่า เป็นธรรมชาติกว่า แต่พอได้ไปที่ West Rim แล้วก้อคุ้มแล้วละคะ เพราะเป็นอาไรที่แบบอลังการมั่กๆ ธรรมชาติสร้างมาได้ยังไงก้อม่ายรู้ West Rim เนี่ยคุนอินเดียแดงเป็นเจ้าของคะ เลยจะมีทัวร์ให้เลือกหลาหลายกว่านะคะ เราจองทัวร์ไปแบบคนขี้เกียจนั่งรถนานคะ Plane + Helicopter + Boat ride along the Colorado river

จากคุณ : tinaach
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 54 06:12:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com