Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากไปเกาหลี ช่วยบอกที่พัก ร้านอาหาร สถานที่เที่ยว ในโซล ด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

ไปเกาหลี ไม่ต้องใช้ วีซ่าใช่ไหมครับ  ตอนนี้ผมอยู่ประเทศจีน ช่วงนี้ ค่าเครื่อง จากชิงเต่า ไป โซล ถูกมาก ไปกลับ 866 หยวน หรือ ประมาณ 4000 บาท  ผมจะไปคนเดียวครับเดินทางจาก จีน ไปเกาหลี  จะผ่าน ตม. ที่นั่นไหม จะไปพัก สัก 2 คืน  ส่วนที่จีน ผมมี วีซ่าทำงาน อยู่ จึงสามารถเข้าออกได้อยู่แล้วครับ  

ขอคำแนะนำ ว่าจะพัก ที่ไหน  มีร้านอะไรอร่อยๆ ที่ควรไป  มีที่เที่ยวที่ไหนในตัวเมือง โซล ควรไปเที่ยวบ้าง  ครับ

ขอเน้นในเมือง ที่นั่งรถไฟฟ้าใต้ดิน หรือ แท๊กซี่ได้  ครับ   ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : ChineseBoy
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 54 16:08:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com