Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Kyoto Guest House จิมซ่าจุ่ย น่าพักมากๆคะ เจ้าของน่ารักสุดๆ ติดต่อทีมงาน

http://www.kyotoguesthouse.hostel.com/facilities.php

ไปเที่ยวกับแม่สองคน เดินทางสะดวกมาก ๆ อยู่ตึก Chunking Mansion
เดินออกรถไฟฟ้าใต้ดินออกมาใกล้มาก ใกล้เแหล่ง shopping ทั้ง Sasa, Bonjour เดินไป city gate outlet ได้

1. ไปไหว้เจ้าแม่กวนอิม แนะนำให้นั่งเรือ Ferry ข้ามฟากไป และนั่งแท๊กซี่ไปง่ายดี ประมาณ 80 เหรียญ (ถ้าไปคนแก่ และ เด็ก ๆ ก็สะดวกมากๆคะ )

2. จากตรงข้ามที่พักมีป้ายรถเมล์ไป Mongkok คนแก่และเด็ก ขึ้นรถเมล์จะได้ไม่ต้องเดินขึ้นลงบันไดรถไฟฟ้า เพราะเหนี่อยขึ้นไม่ไหวคะ

3. กลับไปสนามบิน นั่งรถเมล์ฝั่งตรงข้ามที่พักได้

แม่เราเดินไม่ค่อยไหวคะ เจ้าของ Madam wong น่ารักมาก ๆเป็นห่วงตลอด พอเราออกไป shopping ก็ฝากให้แกช่วยดูแม่ เพราะอยู่ในห้อง เดินไม่ไหว แกก็แนะนำให้เราไปซื้อยามากิน ประเภทยาช่วยทำให้หัวเข่าหายเจ็บ

จากคุณ : สาวเจ้าสำอาง
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 54 21:27:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com