Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยจัดทริปให้หน่อยครับ สมุย-พงัน-เกาะอ่างทอง-เกาะเต่า-นางยวน ด่วนครับ T T ติดต่อทีมงาน

คือมาจากอุดรธานีน่ะครับ แต่เริ่มเดินทางจาก กทม.ตอนแรกจะนั่งรถทัวร์ กทม.-สมุย จะพักที่สมุย5วัน4คืน แล้วจะซื้อวันเดย์ทริปเที่ยวหมู่เกาะอ่างทองและนางยวน-เกาะเต่า หลังจากนั้นจะนั่งรถไปภูเก็ตขึ้นเครื่องกลับบ้านเกิด ****แต่คราวนี้เพื่อนที่ร่วมทริป อยากจะไปพงันอีกO_o เลยตั้งใจว่าจะไปพักพงันอีก2คืน รวมทั้งหมด 7วัน6คืน แต่คราวนี้ผมจับต้นชนปลายไม่ถูกว่าจะไปสมุยก่อน พงันก่อน อะไรยังไง ไหนจะต้องนั่งรถมาภูเก็ตเพื่อขึ้นเครื่องกลับอีก ใครจัดทริปให้ผมได้บ้างขอบคุณมากๆๆๆๆเลยครับ งบมีคนล่ะ23,000เรื่องที่พักที่สมุยไม่ห่วงจองในงานท่องเที่ยวเรียบร้อย แต่ที่พงันยังต้องหาที่อยู่ ใครช่วยได้ขอบคุณมากๆๆครับ

จากคุณ : คุณคือ..
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 54 11:37:17 A:125.25.95.217 X: TicketID:315818

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com