Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิวสวนสัตว์โคราช 3 วัน 2 คืน (มีที่พักในสวนสัตว์ด้วยค่ะ) ติดต่อทีมงาน

วันนี้มารีวิวเล็ก ๆ ที่สวนสัตว์โคราชนะคะ

วันแรกที่ไป เผอิญว่าเป็นช่วงวันหยุดยาวและไม่ได้จองบ้านพักในสวนสัตว์ไว้
คืนแรกเลยต้องพักที่ เทียมคีรี บูติค รีสอร์ท ตรงข้ามสวนสัตว์โคราชค่ะ
(ตรงข้ามแบบเดินข้ามถนนก็ถึงสวนสัตว์เลยทีเดียว)

แต่อย่างที่บอกค่ะ เป็นช่วงวันหยุดยาว รีสอร์ทแบบบ้านเลยเต็ม ต้องพักแบบห้อง
ห้องบีโอเคค่ะ แอร์เย็น ฉ่ำ ติดที่ทีวีเล็กมากกกกก น่าจะประมาณ 16 นิ้วได้
แต่อีกห้อง บ่นว่าห้องน้ำเหม็นค่ะ

ส่วนราคา 600บาท/ห้อง/คืน ค่ะ

จากคุณ : อมยิ้มของ BeeBugs
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 54 13:36:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com