Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามวิธีไปปากเซ(ลาวใต้) จาก อุบล หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากได้ตั๋วเครื่องจาก กทม-อุบล-กทม เรียบร้อย
ด้วยโปรเอเชีย ซึ่งกำลังตัดสินใจว่าจะไปเที่ยวปากเซ ดีหรือไม่

ก็หาข้อมูลอ่านมาบ้างเล็กน้อย แต่ไม่แน่ใจในช่วงเวลาเท่าไหร่
จึงต้องรบกวน เพื่อนๆหน่อยค่ะ

เดินทางไปอุบลวันที่ 4/11/54 ไฟล์ 07.35 ถึง 08.45
กลับ กทม วันที่ 7/11/54 ไฟล์ 09.30 ถีง 10.40

จากวันเวลาข้างต้นนี้
อยากไปปากเซวันที่ 4/11/54 และ
กลับมาค้างคืนที่อุบลในวันที่ 6/11/54
เพื่อมาต่อเครื่องกลับ กทม ในวันรุ่งขึ้น

1 ไม่ทราบว่าจะไป ปากเซ จะมีรถไปปากเซรอบกี่โมงบ้าง ใช้เวลาเดินทางประมาณเท่าไหร่

2 รถขากลับจาก ปากเซ มา อุบล มีรอบกี่โมงบ้างค่ะ

3 จากเวลาข้างต้น เราไปเที่ยวที่ไหนได้บ้าง ไปกันแค่ 2 คนค่ะ
เหมารถไปเที่ยวดี หรือว่าไปรถสาธารณะดีกว่าค่ะ

รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ

จากคุณ : misterku
เขียนเมื่อ : 15 ส.ค. 54 01:27:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com