Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเที่ยวในประเทศไทย พักคืนละ5000+ คุณคิดว่าเหมาะกับเงินเดือนระดับไหนครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีจะไปเที่ยว ครับ เพื่อนมันก็ถามราคาห้องพัก ผมก็บอกไป คืนละ5000+

มันก็ตกใจถามผมเงินเดือนเป็นแสนตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย พักซะหรูเลย

ผมก็งง จะพักห้องราคาขนาดนี้ต้องเงินเดือนขนาดนั้นเลยหรอ

ผมก็บอกไปยังไม่ถึง50000 เลย -*-

มันก็บอกโหเที่ยวที ทำงานมาหายไปเยอะเลยคุ้มหรอทำงานทั้งเดือนถ้าเงินเดือน50000ก็เอาเงิน1/10มาเที่ยวได้1วัน เอง

ผมก็ไม่รู้แหะ พอดีผมชอบพักผ่อนในที่พักมากกว่าไปเที่ยวตามสถานที่ต่างๆ ผมก็เลยเลือกที่งามๆ อยู่แล้วมีความสุขมากกว่าอะ ผมว่าผมใช้คุ้ม
เพราะไม่ได้เอาไว้นอนเฉยๆ ผมก็เดินถ่ายรูปตามมุมงามๆของที่พัก ที่ไปน่ะ แล้วเราก็ไม่ได้ไปบ่อยด้วยผมว่ากับราคานี้ก็ไม่เดือดร้อนอะไร

จริงๆยังไม่ได้บอกมันว่าคืนละ8000 ยังเคยไปพักมาแล้วเลย สงสัยถ้าบอกไปคงโดนสวดยับ555+

จากคุณ : Rafracent
เขียนเมื่อ : 15 ส.ค. 54 17:19:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com