Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยพัก Tannenhof Zermatt Hotel บ้างมั้ยคะ หรือมีที่พักที่ Zermatt, Montreux แนะนำ ติดต่อทีมงาน

อยากหาที่พักราคาถูกที่ Zermatt กับ Montreux ค่ะ เดินทาง 4 คน จะเป็นห้องพัก 4 คนหรือห้องละ 2 คน ก็ได้ค่ะ เน้นถูก เดินทางสะดวกเพราะมีคนแก่ไปด้วย1คน พอดี search เจอ Tannenhof Zermatt Hotel แต่เราดูแผนที่ไม่เป็น ไม่รู้ว่าเดินทางสะดวก ห้องพักโอเคมั้ย จะพักที่นี่2คืนค่ะ
หรือมีที่อื่นที่น่าสนใจอีกก็ช่วยแนะนำด้วยค่ะ จะเป็น apartment หรือ hostel, B&B ก็ได้ค่ะ
ส่วนขากลับเราออกจากเจนีวา พี่ชายแนะนำให้พักที่ Montreux เพราะใกล้เจนีวา เลยไม่ทราบว่ามีที่พักที่Montreux แนะนำมั้ย หรือควรจะพักที่เมืองอื่นดีคะ ที่ใกล้ๆเจนีวาและบรรยากาศดีๆ

จากคุณ : อาม่อน
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 54 08:59:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com