Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนกูรูญี่ปุ่นเรื่องที่พักในโตเกียวหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือว่า จะเดินทางวันที่ 19 -24 ตุลาคม นี้อ่ะค่ะ จำนวน 6 คน เป็นครอบครัว 1 ครอบครัว มีพ่อ แม่ และลูก 7 ขวบ กะอีก 3 สาว อยากรบกวนกูรูช่วยแนะนำที่พักที่โตเกียวให้หน่อย หรือ web ไหนก็ได้ค่ะ ว่าที่ไหนที่สะอาด กว้างนิดหน่อย ราคาไม่เกิน 4 พัน เพราะคงจองห้องแค่ 2 ห้อง แบบซ้อน 3 อ่ะค่ะ เคยไปพักตอนปี 2010 ที่ Mitsui Garden Yotsuya แต่คราวนั้นพักแบบคู่ ไม่มีปัญหา ชอบห้องพักสะอาด ไม่เล็กมาก ได้ราคาประมาณ 3800 แต่ลอง search ที่ agoda แล้ว ไม่ว่างค่ะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : bigstalin
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 54 20:15:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com