Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> จะไป เชียงใหม่ ศุกร์นี้ รบกวน เพื่อนๆ เซียน เชียงใหม่ ช่วย จัดทริป ให้ ด่วนๆ ครับ :P << ติดต่อทีมงาน

พอดี จอง ตั๋วแอร์เอเชียร์ สมัยโน้นไว้ จะไป เชียงใหม่ 3 วัน 2 คืน ครับ
ออกเดินทาง ศุกร์ที่ 19 นี้เเล้ว ไฟลท์เช้า ถึงเชียงใหม่ 8 โมง เช้า เลยอยากให้เพื่อนๆ เซียน เชียงใหม่ ทุกท่าน ช่วยจัดทริปให้ทีครับ ไปกับ ครอบครัว ทริปนี้ อยากได้แบบ Family ทริป ครับ ไปกัน 4 คน พ่อ แม่ ลูก

ตอนนี้ ที่มีแล้ว คือ

ตั๋วเครื่องบิน แอร์เอเชียร์ ไปกลับ
- ขาไปถึงเชียงใหม่ เช้า วันศุกร์ 8 โมงกว่าๆ
- ขากลับ ออกจากเชียงใหม่ เช้าวันอาทิตย์ 6 โมงเช้า

คือทริปนี้ ผมไม่ได้เช่ารถ นะครับ กำลังคิดอยู่ว่าพอถึงสนามบิน จะเอาไงต่อดี จะนั่ง Taxi จากสนามบิน ไปโรงแรม ลิลู ที่จองไว้ดี หรือจะออกเที่ยวก่อนค่อยเข้าเช็คอินตอนเย็น เพราะ ถึงเช้ามากๆ ไม่รู้มีห้องว่างมั้ย รบกวน จัดทริปวันแรกและวันที่สองให้ทีนะครับ ขอรายละเอียดเรื่องการเดินทางไปที่ท่องเที่ยวต่างๆด้วยนะครับ พอดีตอนงานท่องเที่ยว ซื้อบัตรหมีแพนด้ากับพิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำ ของสวนสัตว์เชียงใหม่ไว้ ส่วนตัว อยากพาแม่ไปไหว้พระธาตุดอยสุเทพด้วย เลยกะจะไปทั้ง ดอยสุเทพและสวนสัตว์วันเดียวกันเลย ไปวันไหนดีครับ จัดทริปให้หน่อยนะ เพราะทริปนี้ เอาเวลาเที่ยวเต็มวันจริงๆ ก็มี วันศุกร์ กับเสาร์ เพราะวันอาทิตย์ กลับไฟลท์เช้าเลย คงไม่ได้เที่ยวไหน อะไรเลย ยังไงรบกวน พี่ๆ ช่วยจัดทริปให้ทีนะครับ

นอกเหนือจาก พระธาตุดอยสุเทพ สวนสัตว์เชียงใหม่ แล้วผมควรไปไหนอีกดีครับ ที่คุณพ่อคุณแม่ น่่าจะชอบ เพราะท่านอายุ 60 แล้ว อยากพาไปที่ที่คิดว่า น่าจะประทับใจ อ่อ เกือบลืม อยากให้พี่ๆ ช่วยแนะนำร้านอาหารด้วยนะครับ คุณแม่อยาก ดินเนอร์ขันโตก สักคืน รบกวนแนะนำร้านหน่อยนะครับ

ยังไง ฝากช่วยจัดทริปให้ด้วยนะครับ แล้วจะมาให้ Gift ทุกคนเลยครับ ขอบคุณครับ  ^_^

จากคุณ : winnerboyz
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 54 12:08:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com